20mm ವ್ಯಾಸದ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ ಮೋಟಾರ್ ಜೊತೆಗೆ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ 20BY45-20GB ಬಹು ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ ಐಚ್ಛಿಕ
ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:
ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ:20BY45-20GB
ಮೋಟಾರ್ ಪ್ರಕಾರ: 20mm ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ ಮೋಟಾರ್
ಹಂತದ ಕೋನ: 18 ಡಿಗ್ರಿ/ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ
ಹಂತಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 2 ಹಂತಗಳು (ದ್ವಿಧ್ರುವಿ)
ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ 8ವಿ ಡಿಸಿ
ಸುರುಳಿ ಪ್ರತಿರೋಧ 10Ω/ಹಂತ
ಗೇರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರ 20GB ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್
ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ 10:1~488.3:1
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ
ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು
ವಿವರಣೆ
20BY45-20GB ಎಂಬುದು 20BY45 ಶಾಶ್ವತ ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ ಮೋಟರ್ ಆಗಿದ್ದು, GB20 20mm ವ್ಯಾಸದ ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
ವಿಭಿನ್ನ ಗೇರ್ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ, ಇದು ವಿಭಿನ್ನ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ವೇಗ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಕ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.
ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಟಾರ್ಕ್ ಬಯಸಿದರೆ, ನಾವು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೇರ್ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ.
ಗ್ರಾಹಕರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ವೇಗವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ, ಗೇರ್ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ.
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು: 3/4 ಮಟ್ಟಗಳು, ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಉದ್ದ 16mm, ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ: 10:1~31.25:1
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು: 5 ಹಂತಗಳು, ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಉದ್ದ 17.5mm, ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ: 50:1~78.1:1
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು: 6 ಹಂತಗಳು, ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಉದ್ದ 19mm, ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ: 100:1~195.3:1
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು: 7 ಹಂತಗಳು, ಗೇರ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಉದ್ದ 20.5mm, ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ: 250:1~488.3:1
ನಿಯತಾಂಕಗಳು
ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. 20BY45-GB20
ಮೋಟಾರ್ ವ್ಯಾಸ 20 ಮಿ.ಮೀ.
ಡ್ರೈವ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ 8ವಿ ಡಿಸಿ
ಸುರುಳಿ ಪ್ರತಿರೋಧ 10Ω±10%/ಹಂತ
ಗೇರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಿಯತಾಂಕಗಳು
ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ
10:1
ಹಲ್ಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ
14
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು
3
ದಕ್ಷತೆ
71%
71%
64%
64%
58%
58%
58%
ಗೇರ್ ಅನುಪಾತ
ಹಲ್ಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ
15
ಗೇರ್ ಮಟ್ಟಗಳು
6
ದಕ್ಷತೆ
52%
52%
52%
46%
46%
46%
46%